binhthanhjudo
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

yêu judo, ăn judo, ngủ judo, chơi judo... ippon

You are not connected. Please login or register

Giới thiệu về Bình Thạnh

kimura
puati711
kosei inoue
7 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Giới thiệu về Bình Thạnh Empty Giới thiệu về Bình Thạnh Sat Dec 12, 2009 10:54 pm

kosei inoue

kosei inoue
Admin
Admin

Judo Bình Thạnh tọa lạc ở số 08 Phan Đăng Lưu, Quận Bình Thạnh

Có thể nói người khai sơn mở nước chúng ta là thầy Quý, thầy là thầy của thầy mình ý

Huấn luyện viên là thầy: Nguyễn Thanh Phúc, thầy Trần Vũ Thành, ngoài ra còn có thầy Đăng, king

ngoài các thầy ra, ở Bình Thạnh còn có 1 số gương mặt đáng chú ý như:

thế hệ thứ 2: anh Lê Văn Toàn Chân, anh Nguyễn Thanh Tài, anh Châu,anhĐặng Thế Phong, anh Đạt,cô LanV...V queen

thế hệ thứ 3 là anh: Đường Minh Hải,anh Trí lớn( ai mà hok thấy họ và tên là tui quên rùi) anh Sơn( ko cần họ thên thì ai cũng pik)anh Tạ Kim Mạnh Côn,anh Công, anh Tú, anh Long, anh Quách Chí Hiền,chị Trà,chị Hiền, chị Thảo,anh Nghĩa, anh Lân, chị Bích,anh Thắng Twisted Evil

Thế hệ thứ 4: Võ Trọng Trí, Lê Gia Anh Hào, anh Tín nữa nè, Admin xinh giai nhà mình nữa^_^, Nguyễn Thị Ngọc Ngân( em anh Sơn), Lộc già(^_^) Evil or Very Mad Phúc Ánh nữa

Ở dưới nữa là anh Phúc, Quang, Tú Anh Mậpv...v

Tiếp theo là 2 băng nữa vô cũng lâu rồi mà hok nhớ tên đc ai hết...

Đến nữa là Vy, Duy,Kha, Lê Thiện Đào Duyvv....

Còn ben đai trắng và đai vàng thì nhìu quá sao đếm^_^

Đây chỉ là 1 số mem nổi bật và tui nhớ tên của Bình Thạnh thôi, còn nhìu lắm mà hok nhớ hết... thông cảm nha, ai mún có tên thì trả lời bài này và cho biết tên nhá

Được sửa bởi Đai trắng 10dan ngày Sat Dec 19, 2009 6:52 pm; sửa lần 3.

https://judobinhthanh.forumvi.com

2Giới thiệu về Bình Thạnh Empty Re: Giới thiệu về Bình Thạnh Sun Dec 13, 2009 8:08 am

puati711

puati711
mới vào
mới vào

Thiếu hình rồi Shocked

3Giới thiệu về Bình Thạnh Empty Hình Anh JUDO BINH THANH Sun Dec 13, 2009 11:05 am

kimura

kimura
Trọng tài chính
Trọng tài chính

Để Mình Thêm Một Số Hình Ảnh của JUDO BÌNH THẠNH Nè Các Bạn:

Đây Là Hình Của Thầy Phúc mình nè và các anh lớn trong lớp, tiếc quá, thiếu Thầy Thành Sad
Giới thiệu về Bình Thạnh IMG_4000

Còn đây Thầy Phúc và Hai Thầy Cô Người Pháp qua giao lưu với CLB BÌNH THẠNH của mình nè Very Happy
Giới thiệu về Bình Thạnh IMG_3998

Thấy Thầy Phúc mình nghiêm chưa, tất cả nằm im thin thít heee Twisted Evil
Giới thiệu về Bình Thạnh IMG_3981

Dĩ nhiên không thể thiếu Thầy hiền hậu (Thầy Thành) của lớp mình he, lúc cả lớp đưa thầy đi Mỹ định cư:
Giới thiệu về Bình Thạnh IMG_2949

Bên cạnh tính nghiêm khắc trong lớp, Thầy Phúc mình vốn là một vui vẻ các bạn xem nè Hình Ảnh hôm lớp ăn Tết tại nhà thầy:
Giới thiệu về Bình Thạnh IMG_3130
Có Thầy Phúc thì cũng phải có Cô rồi:
Giới thiệu về Bình Thạnh IMG_3132

mình sẽ tiếp tục bổ xung các bạn heeee hãy đợi mình

Được sửa bởi kimura ngày Thu Feb 25, 2010 12:29 pm; sửa lần 5.

4Giới thiệu về Bình Thạnh Empty Re: Giới thiệu về Bình Thạnh Sun Dec 13, 2009 5:23 pm

kosei inoue

kosei inoue
Admin
Admin

Giới thiệu về Bình Thạnh IMG_3981

cai nay la may nam ve truoc roi anh oi!!! bi h ma` tui no' nam im zay moi mu*`ng

5Giới thiệu về Bình Thạnh Empty Re: Giới thiệu về Bình Thạnh Tue Dec 15, 2009 10:17 am

kimura

kimura
Trọng tài chính
Trọng tài chính

Đai trắng 10dan đã viết:Giới thiệu về Bình Thạnh IMG_3981

cai nay la may nam ve truoc roi anh oi!!! bi h ma` tui no' nam im zay moi mu*`ng

nếu không thì làm sao chịu nỗi đám mình đúng ko em hiiii
Hôm Lớp Đi Thác Giang Điền:
Giới thiệu về Bình Thạnh IMG_2603 Twisted Evil

Được sửa bởi kimura ngày Tue May 11, 2010 7:58 am; sửa lần 2.

6Giới thiệu về Bình Thạnh Empty BTH club in 1985( by binhthanhlover) Mon Dec 28, 2009 11:57 pm

binhthanhlover

Trọng tài chính
Trọng tài chính

7Giới thiệu về Bình Thạnh Empty Re: Giới thiệu về Bình Thạnh Tue Dec 29, 2009 6:53 am

kosei inoue

kosei inoue
Admin
Admin

uhm...perfect...thanks

8Giới thiệu về Bình Thạnh Empty Re: Giới thiệu về Bình Thạnh Wed Dec 30, 2009 9:53 am

kimura

kimura
Trọng tài chính
Trọng tài chính

Thật Không ngờ hồi đó JUDO BÌNH THẠNH MẠNH GHÊ, TOÀN HUY CHƯƠNG KHÔNG...Thanks anh binhthanhlover ngheee, hi vọng anh có thể cho chúng em xem nhiều hình về JUDO BÌNH THẠNH trước kia và 3 người Thầy khả kính Very Happy

9Giới thiệu về Bình Thạnh Empty Re: Giới thiệu về Bình Thạnh Thu Jan 07, 2010 12:48 am

Autumm's Grief

mới vào
mới vào

JUDO Bình Thạnh muôn năm \m/

10Giới thiệu về Bình Thạnh Empty Re: Giới thiệu về Bình Thạnh Tue Jan 12, 2010 7:46 am

kosei inoue

kosei inoue
Admin
Admin

Autumm's Grief đã viết:JUDO Bình Thạnh muôn năm \m/

úi cha, bạn này là ai trong lớp ta mà nói 1 câu nghe êm tai hết sức ^^

11Giới thiệu về Bình Thạnh Empty Re: Giới thiệu về Bình Thạnh Wed Jan 13, 2010 6:10 pm

Autumm's Grief

mới vào
mới vào

hi,mình trong nhóm đai vàng mới lên..nhưng nghỉ hơi nhiều,chắc bạn ko biết mình đâu ^^

12Giới thiệu về Bình Thạnh Empty Re: Giới thiệu về Bình Thạnh Tue Jan 19, 2010 7:57 pm

kosei inoue

kosei inoue
Admin
Admin

Autumm's Grief đã viết:hi,mình trong nhóm đai vàng mới lên..nhưng nghỉ hơi nhiều,chắc bạn ko biết mình đâu ^^
hì! pík chứ sao hok nhỉ? nhìn cái avatar yahoo là biết rồi!^^ ;nhamnho

13Giới thiệu về Bình Thạnh Empty Re: Giới thiệu về Bình Thạnh Tue Jan 19, 2010 10:21 pm

Autumm's Grief

mới vào
mới vào

úi...sao thấy dc ava của ngta vậy..>"<

14Giới thiệu về Bình Thạnh Empty Re: Giới thiệu về Bình Thạnh Tue Jan 19, 2010 10:35 pm

Autumm's Grief

mới vào
mới vào

tiện thể cho hỏi bạn tên gì luôn >Smile

15Giới thiệu về Bình Thạnh Empty Re: Giới thiệu về Bình Thạnh Sun May 09, 2010 12:10 pm

cobe_0104_trongtri

cobe_0104_trongtri
Trọng tài chính
Trọng tài chính

thấy mọi người vui ghê! ^^ như 1 đại gia đình gắn bó với nhau vậy đó! hy vọng tất cả sẽ phát triển hơn nữa Judo Bình Thạnh ^^

p.s: bạn Võ Trọng Trí phản ảnh là nội dung bài ghi sai, bạn thuộc thế hệ thứ 3 lun chứ hok xuống thế hệ thứ 4 đâu :p

16Giới thiệu về Bình Thạnh Empty Re: Giới thiệu về Bình Thạnh Wed May 19, 2010 11:31 pm

kosei inoue

kosei inoue
Admin
Admin

cho sửa lại hết! xin lỗi! thế hệ thứ 4 ko có, thứ 4 nằm chung với thứ 3 luôn ý!

17Giới thiệu về Bình Thạnh Empty Re: Giới thiệu về Bình Thạnh Mon Sep 05, 2011 11:46 am

Judobinhthanh

mới vào
mới vào

co ai nho the he thu 2 ten: Nguyen Mai Han va Nguyen Phuon Nam khong? con nua anh Nguyen Van Hoang cong an nua chi? co ai con hinh cua may nguoi do co the dang len dum duoc hong?
ban kosei inoue ten that la gi? Tui luc truoc hoc la do Thay Quy coi lop roi khoang 1 nam sau thay chet. lau roi khoang nam 1994-1995 thi phai luc do tui moi duoc dai nau thoi ha`.

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]